Máy kiểm tra độ nén hộp Box Compression Tester PN-CT50KBF
  • Pnshar - Trung Quốc
  • Liên hệ
Introduction
   The instrument has three independent modes of   operation:
1. Strength test: measure the ultimate compressive strength and deformation of the box;
Technical parameter
Item
Power Supply
AC220 V±10 %  10 A  50/60 HzAC110V Optional
Indication Error
±1 %
Indication variability
≤1 %
Resolution
0.01 N
Measuring Range
≤30000 N
Deformation error
±0.1 mm
Platen size
800×800mm
1000×1000mm
1200×1200mm
Parallelism
≤ The length of the long side of the platen*0.2% mm
Working stroke
20800mm
201000mm
201200mm
Test speed
10 ± 1mm/min≤600 mm/min can set
Back speed
≤600 mm/min
HMI
7Color touchscreen
Printing
Modular integrated thermal printer
Communication
WIFIRS232(standard) / USBOptional
Working Environment
Indoor temperature (20±10). relative humidity≤80 %
Dimensions
1290×850×1647
1490×1050×1847
Net Weight
About 750 kg
About 950 kg
About 1300 kg
Product features
8.    [Multi-unit switching]: N, kgf, lbf, etc., multiple language operating system switching.
National standard
GB/T 4857.3、GB/T 4857.4、ISO 12048、ISO 2234、QB/T 1048
Tập tin PDF:
Tập tin PDF:
Sản phẩm cùng loại
Hãng sx: COPLEY - Anh Quốc
Mô tả : Đường kính viên thuốc tối đa: 36 mm Khoảng đo: 0 - 490 N Tốc độ: cố định tốc độ 1 - 50 mm/phút Đơn vị đo độ cứng: N, kp, kgf, lbs Công suất: khoảng 5 - 8 viên/phút (tùy vào độ cứng và đường kính của viên) Phần trăm phát hiện độ vỡ viên: điều chỉnh từ 30 - 90% Giao diện: RS 232, USB type B (kết nối với máy tính), máy in nhiệt tích hợp Kích thước: 283 x 235 x 160 mm
Liên hệ
Hãng sx: COPLEY - Anh Quốc
Mô tả : Tiêu chuẩn dược điển: Theo dược điển châu Âu chương 2.9.2 và 2.9.22.-2 (với đo thời gian chảy lỏng) Vị trí đo: Đo độ rã: 1 Đo thời gian chảy lỏng: 1-3 Khoảng nhiệt độ: nhiệt độ môi trường - 50oC Đảo mẫu: Thủ công Tốc độ khuấy: 80 - 2000 vòng/phút (Khoảng cài là bội số của 10) Kích thước: 510 x 280 x 500 mm
Mô tả : Thời gian chạy: 0 - 99 giờ 59 phút 59 giây Vị trí đo: 2 ống đong Chi tiết các phương pháp Phương pháp 1: chiều cao ống di chuyển 14 mm - 300 nhịp gõ/phút Phương pháp 2: chiều cao ống di chuyển 3 mm - 250 nhịp gõ/phút Phương pháp 3: chiều cao ống di chuyển 3 mm, 14 mm – 50/60 nhịp gõ/phút Kích thước: 260 x 347 x 562 mm (với ống đong 250ml)
Mô tả : Thời gian chạy: 0 - 99 giờ 59 phút 59 giây Vị trí đo: 1 ống đong Chi tiết các phương pháp Phương pháp 1: chiều cao ống di chuyển 14 mm - 300 nhịp gõ/phút Phương pháp 2: chiều cao ống di chuyển 3 mm - 250 nhịp gõ/phút Phương pháp 3: chiều cao ống di chuyển 3 mm, 14 mm – 50/60 nhịp gõ/phút Kích thước: 260 x 347 x 562 mm (với ống đong 250ml)
Mô tả : Tuân thủ Dược điển: Theo tiêu chuẩn có trong dược điển châu âu chương 2.9.8 và dược điển Mỹ chương 1217 Đường kính viên thuốc tối đa: 30 mm Khoảng đo: 0 - 500N (+/- 0.1N) Kích thước: 82 x 380 x 90 mm