Máy kiểm tra độ bền nếp gấp thùng carton Score Quality Tester PN-SQT50F
  • Pnshar - Trung Quốc
  • Liên hệ
Introduction
Technical parameter
Power supply: AC100~240V  2A  50/60Hz
Indicator error:±1%
Indicator variable:<1%
Resolution: 0.1 N
Measuring Range:(5 ~ 500)N
Test specimens: width≥25.4mm length≥60mm
Deformation error: ≤ ±1 mm
Stroke length:(20 ~ 350)mm
Test speed: 48 mm/min((1~500)mm/min can set)
Return speed:(5 ~ 500) mm/min
Display: 5” color touch Screen
Printer: Thermal printer
Data output: RS232(Standard) / USB(Optional)
Work condition: Temperature(20  ±  10 )°C  Humidity< 85%
Dimension: (495 × 355 × 925 ) mm(L×W×H)
Net weight:  About 53kg.
Product features
Two test modes: 12.7mm and 90 °;
With over-range alarm function;
Real-time display of force value and deformation curve;
National standard : Tappi T829
Tập tin PDF:
Tập tin PDF:
Sản phẩm cùng loại
Hãng sx: COPLEY - Anh Quốc
Mô tả : Đường kính viên thuốc tối đa: 36 mm Khoảng đo: 0 - 490 N Tốc độ: cố định tốc độ 1 - 50 mm/phút Đơn vị đo độ cứng: N, kp, kgf, lbs Công suất: khoảng 5 - 8 viên/phút (tùy vào độ cứng và đường kính của viên) Phần trăm phát hiện độ vỡ viên: điều chỉnh từ 30 - 90% Giao diện: RS 232, USB type B (kết nối với máy tính), máy in nhiệt tích hợp Kích thước: 283 x 235 x 160 mm
Liên hệ
Hãng sx: COPLEY - Anh Quốc
Mô tả : Tiêu chuẩn dược điển: Theo dược điển châu Âu chương 2.9.2 và 2.9.22.-2 (với đo thời gian chảy lỏng) Vị trí đo: Đo độ rã: 1 Đo thời gian chảy lỏng: 1-3 Khoảng nhiệt độ: nhiệt độ môi trường - 50oC Đảo mẫu: Thủ công Tốc độ khuấy: 80 - 2000 vòng/phút (Khoảng cài là bội số của 10) Kích thước: 510 x 280 x 500 mm
Mô tả : Thời gian chạy: 0 - 99 giờ 59 phút 59 giây Vị trí đo: 2 ống đong Chi tiết các phương pháp Phương pháp 1: chiều cao ống di chuyển 14 mm - 300 nhịp gõ/phút Phương pháp 2: chiều cao ống di chuyển 3 mm - 250 nhịp gõ/phút Phương pháp 3: chiều cao ống di chuyển 3 mm, 14 mm – 50/60 nhịp gõ/phút Kích thước: 260 x 347 x 562 mm (với ống đong 250ml)
Mô tả : Thời gian chạy: 0 - 99 giờ 59 phút 59 giây Vị trí đo: 1 ống đong Chi tiết các phương pháp Phương pháp 1: chiều cao ống di chuyển 14 mm - 300 nhịp gõ/phút Phương pháp 2: chiều cao ống di chuyển 3 mm - 250 nhịp gõ/phút Phương pháp 3: chiều cao ống di chuyển 3 mm, 14 mm – 50/60 nhịp gõ/phút Kích thước: 260 x 347 x 562 mm (với ống đong 250ml)
Mô tả : Tuân thủ Dược điển: Theo tiêu chuẩn có trong dược điển châu âu chương 2.9.8 và dược điển Mỹ chương 1217 Đường kính viên thuốc tối đa: 30 mm Khoảng đo: 0 - 500N (+/- 0.1N) Kích thước: 82 x 380 x 90 mm