Máy đo độ bục giấy cuộn nguyên liệu tự động PN-BSM160F Paper Burst Tester
  • Pnshar - Trung Quốc
  • Liên hệ
Ứng dụng : đo giấy nguyên liệu
Ứng dụng : đo giấy nguyên liệu
Đặc tính kỹ thuật:
- Vận hành tự động, tránh sai số do thao tác người vận hành, dễ dàng để vận hành.
- Với nút dừng khẩn cấp, với chức năng cảnh báo quá phạm vi;
- Có chức năng thống kê, hiển thị giá trị trung bình, độ lệch chuẩn và hệ số biến thiên;
- Đơn vị có thể được chuyển đổi: kPa, kgf / cm2, lbf / in2;
Thông số kỹ thuật chính:
- Phạm vi đo: (70 ~ 1400) kPa ;
- Độ chính xác: ± 0,5% ;
- Độ phân giải: 0,1 kPa ;
- Tốc độ bơm dầu : (95 ± 5) ml / phút
- Lực kẹp mẫu : ≤1200 kPa (Có thể điều chỉnh)
- Áp suất cung cấp : 0,6 ~ 0,7MPa; Lưu lượng khí thải 0,02-0,3m³/phút
- Màng cao su: Chiều cao phồng 9 ± 0,2 mm, dải áp suất 30 ± 5 kPa
- Màn hình: Màn hình cảm ứng màu 7 ”
- Máy in: Máy in nhiệt tích hợp
- Truyền thông : RS232 (Tiêu chuẩn) / USB (Tùy chọn)
- Môi trường làm việc : Nhiệt độ phòng 20 ± 10 ° C, độ ẩm tương đối < 85 %
- Nguồn cung cấp: AC220V ± 10% 2A 50Hz ;
- Kích thước: (535 × 365 × 585) mm (L × W × H)
- Khối lượng tịnh: Khoảng 68 kg
Tập tin PDF:
Tập tin PDF:
Sản phẩm cùng loại
Hãng sx: COPLEY - Anh Quốc
Mô tả : Đường kính viên thuốc tối đa: 36 mm Khoảng đo: 0 - 490 N Tốc độ: cố định tốc độ 1 - 50 mm/phút Đơn vị đo độ cứng: N, kp, kgf, lbs Công suất: khoảng 5 - 8 viên/phút (tùy vào độ cứng và đường kính của viên) Phần trăm phát hiện độ vỡ viên: điều chỉnh từ 30 - 90% Giao diện: RS 232, USB type B (kết nối với máy tính), máy in nhiệt tích hợp Kích thước: 283 x 235 x 160 mm
Liên hệ
Hãng sx: COPLEY - Anh Quốc
Mô tả : Tiêu chuẩn dược điển: Theo dược điển châu Âu chương 2.9.2 và 2.9.22.-2 (với đo thời gian chảy lỏng) Vị trí đo: Đo độ rã: 1 Đo thời gian chảy lỏng: 1-3 Khoảng nhiệt độ: nhiệt độ môi trường - 50oC Đảo mẫu: Thủ công Tốc độ khuấy: 80 - 2000 vòng/phút (Khoảng cài là bội số của 10) Kích thước: 510 x 280 x 500 mm
Mô tả : Thời gian chạy: 0 - 99 giờ 59 phút 59 giây Vị trí đo: 2 ống đong Chi tiết các phương pháp Phương pháp 1: chiều cao ống di chuyển 14 mm - 300 nhịp gõ/phút Phương pháp 2: chiều cao ống di chuyển 3 mm - 250 nhịp gõ/phút Phương pháp 3: chiều cao ống di chuyển 3 mm, 14 mm – 50/60 nhịp gõ/phút Kích thước: 260 x 347 x 562 mm (với ống đong 250ml)
Mô tả : Thời gian chạy: 0 - 99 giờ 59 phút 59 giây Vị trí đo: 1 ống đong Chi tiết các phương pháp Phương pháp 1: chiều cao ống di chuyển 14 mm - 300 nhịp gõ/phút Phương pháp 2: chiều cao ống di chuyển 3 mm - 250 nhịp gõ/phút Phương pháp 3: chiều cao ống di chuyển 3 mm, 14 mm – 50/60 nhịp gõ/phút Kích thước: 260 x 347 x 562 mm (với ống đong 250ml)
Mô tả : Tuân thủ Dược điển: Theo tiêu chuẩn có trong dược điển châu âu chương 2.9.8 và dược điển Mỹ chương 1217 Đường kính viên thuốc tối đa: 30 mm Khoảng đo: 0 - 500N (+/- 0.1N) Kích thước: 82 x 380 x 90 mm